Skip to content
Trang chủ
Nhật Bản
Đài Loan
Singapore
Ba Lan
Thị trường khác
Tin Tức
0945.342.106
Search
Search
Close this search box.
Trang chủ
Nhật Bản
Đài Loan
Singapore
Ba Lan
Thị trường khác
Tin Tức
Trang chủ
Nhật Bản
Đài Loan
Singapore
Ba Lan
Thị trường khác
Tin Tức
Tin Tức
Trang chủ
»
Tin Tức
Thủ tục xuất cảnh sang Nhật làm việc gồm những bước nào?
12/10/2026
Nhật Bản là điểm đến được không ít những người lao động muốn đi XKLD lựa chọn. Nguyên nhân xuất phát...
Những người đi Nhật về nên làm công việc gì để kiếm thu nhập?
26/09/2026
Đi Nhật về nên làm công việc gì thì kiếm được mức lương cao nhất là câu hỏi của rất nhiều người lao động...
Những việc làm XKLD Nhật Bản Hot Nhất năm 2026
24/09/2026
XKLD Nhật Bản luôn nổi tiếng về sự đa dạng về các ngành nghề cho người lao động lựa chọn. Trong đó, có...
Thực tập sinh là gì? Có liên quan gì đến XKLD Nhật Bản?
23/09/2026
Rất ít người biết rằng, thật ra ngoài diện XKLD Nhật Bản theo đơn hàng thông thường thì còn một hình...
Những điều cần lưu ý về diện thực tập sinh kỹ năng Nhật Bản
23/09/2026
Thực tập sinh kỹ năng tại Nhật Bản là một hình thức XKLĐ phổ biến những năm gần đây và được rất nhiều...
Kinh nghiệm chọn ngành nghề phù hợp đi Xkld Nhật Bản
21/09/2026
Bạn đã biết chọn nghề gì khi đi xuất khẩu lao động chưa? Tìm hiểu bài viết dưới đây để có được kinh nghiệm...
Nhà máy Vọng Chuẩn Đài Loan - Công ty sản xuất kính áp tròng
21/09/2026
Nhà máy Vọng Chuẩn tại Miêu Lật – Đài Loan đang có nhu cầu tuyển dụng 10 lao động nam và nữ làm...
Nhật Bản nằm ở khu vực nào Châu Á - Vị trí địa lý Nhật Bản
19/09/2026
Nhật Bản là một trong những quốc gia hùng mạnh nhất trên thế giới hiện nay, được người dân khắp nơi ngưỡng...
Những điều bạn chưa biết về Đế Quốc Nhật Bản
17/09/2026
Đế quốc Nhật Bản hay được gọi với cái tên Đại Nhật Bản Đế quốc là một nhà nước lịch sử của Nhật Bản vang...
Nhật Bản dùng đồng tiền gì? Các mệnh giá tiền Nhật hiện nay
07/09/2026
Nhật Bản dùng đồng tiền gì? Tìm hiểu đồng tiền và các mệnh giá tiền tệ của Nhật Bản là điều cần thiết...
No posts found
Phân trang bài viết
1
2
3
…
46